Skip navigation.
Home kabah

Ratiba Ya Swalah Za Sunnah Zilizosisitizwa Na Zisizosisitizwa

NYAKATI ZA
SWALAH
 
*MUAKKADAH  (ZILOSISITIZWA)
GHAYR MUAKKADAH (ZISOSISITIZWA)
KABLA
BAADA
KABLA
BAADA
ALFAJIRI
**2
Soma suratul-Kafiruun na Ikhlaasw
-
-
-
 
ADHUHURI
 
4
2
-
-
ALASIRI
 
-
-
4
-
MAGHARIBI
 
-
2
Soma Suratul-Kafiruun na Ikhlaasw
2
-
'ISHAA
 
-
2
2
-

 
FADHILA ZAKE
 
 
 
 ((مَا مِنْ عبْدٍ مُسْلِم يُصَلِّي للَّهِتَعَالى كُلَّ يَوْمٍ ثِنْتَيْ عشْرةَرَكْعَةً تَطوعاً غَيْرَ الفرِيضَةِ ،إِلاَّ بَنَى اللَّه لهُ بَيْتاً فيالجَنَّةِ ، أَوْ : إِلاَّ بُنِي لَهُ  بيتٌ فيالجنَّةِ)) رواه مسلم 
 
 
((Atakaye Swali Rakaa 12 zisizo za fardhi kwa siku atajengewa  nyumba peponi)) [Muslim]
 َ   
 
(( ركْعتا الفجْرِ خيْرٌ مِنَ الدُّنياومَا فِيها  )) رواه مسلم 
**  ((Rakaa mbili  (za Sunnah ) kabla ya Alfajr ni kheri kuliko dunia na yaliyomo ndani yake)) [Muslim]
 
 
 
((ما من عبد يسجد لله سجدة إلاكتب الله له بها حسنة ومحا عنه بها سيئة ورفع له بها درجة فاستكثروا منالسجود)) رواه ابن ماجه
 
((Mja yeyote atakayesujudu sajda moja ataandikiwa wema mmoja, na atafutiwa baya moja, na atapandishwa  daraja yake, kwa hiyo zidisheni kusujudu)) [Ibn Maajah]  
 
 

 

 

Alhamdolellah rabb

Alhamdolellah rabb al3alameen. Namshkuru Allah kwa kunipa waswaa wa moyo kwani nilikuwa na dhiki sana(iliokuwa imesababishwa na kuwa mbali na Allah) lakini baada ya kuingia katika hii website yenu nimenufaika sana na namhimidi Allah kwa kunionyesha njia ya haki. Mungu awafungulie kila milango ya kheri humu duniani na kesho Akhera.

Assalaamu alaykoum Warahma

Assalaamu alaykoum Warahma tul Allah wabartakat, ningependa kuwapongeza sana ndugu zangu popote pale mlipo na nimefurahi sana leo katika mihangaiko yangu ya kuperuzi na kukutana na hii page, Wallahi Allahu yaalam, napenda sana kazi yenu, Allah ndo Atawalipa kwa kheri apa Duniani na kesho Akhera In Shaa Allah, Allahumma amin

Assalam waleykum

Assalam waleykum warahmatulah wabarakatu.allah awazidishie kila la kheri mzidi kutupa mafundisho yahusuyo dini yetu ya kiislam wallahi nimejifunza mengi nisiyoyajua kupitia alhidaaya allah awatie nguvu mzidi kutuelimisha zaidi.wabillah tawfiq

Assalamu alykum wa

Assalamu alykum wa rahmatullah wa barakat ..napenda kuwashukuru saana na kuwapongeza ndugu zetu (AL-HIDAAYA.COM)kwa kujitolea kutufunza na kutuelimisha waislaam wote amabao baadhi yetu bado hatujaifahamu vizuri dini yetu ya kiislaam .vile vile napenda kutoa maoni yangu juu yenu (AL-HIDAAYA.COM) kuwa msichoke kwa kazi hii adhimu .Inshallah Allah atakusaidieni kwa kukufanyieni wepesi kufanya kazi hii .Na Allah atawalipeni malipo mema hapa duniani na kesho yaumul qiyama .Aaaamin .

Ahsaante .
wenu mpendwa
YASSER bin HAROUB .

ASALAAMU ALEYKUM,

ASALAAMU ALEYKUM,
NAWAOMBEA KHEYR AL-HIDAYA NA ALLAH SUBHANA TAALA AWAZIDISHIE..AMIN

ASSALM ALEHKUM NAPENDA

ASSALM ALEHKUM

NAPENDA KUWASHUKURU KWA KUTUFAHAMISHA KUHUSU DINI YETU YA KISLAM.

JE KUNAFADHILA GANI UKISWALI KATIKA MSIKITI WA MTUME MADINA

ASANTEN SANA

wa 'alaykumus-salaam wa

wa 'alaykumus-salaam wa RahmatuLLaahi wa Barakaatuh

Tunashukuru kuwa unafaidika na mafunzo ya Dini yako kupitia Alhidaaya.

Ama kuhusu swali lako, tafadhali tuma kupitia maswali@alhidaaya.com upate kujibiwa katika e-mail yako. Hapa ni mahali pa kuweka maoni yanayohusu makala unayoisoma hapa.

Ndugu Zako
AL HIDAAYA

ASSALAM ALEYKUM, NASHKURU

ASSALAM ALEYKUM, NASHKURU KUONA WEBSITE HII, KWANI NATUMAINI ITAWAFUNZA WATU ,HASWA WANAWAKE MAMBO MENGI WASIOYAJUA ,JAZAKALLAHU KHER MAASALAM.

ALLAH AWAPE KILA LA KHEIR.

ALLAH AWAPE KILA LA KHEIR. ALHIDAAYA

Rudi Juu