Skip navigation.
Home kabah

Bajia Za Kunde

 

VIPIMO

Kunde  za kupaaza                                              1 ½  Vikombe

Vitungu vya kijani iliyokatwa katwa                       ½  Kikombe

 
Baking soda                                                            ¼  Kijiko cha chai

 
*Bizari mchanganyiko                                              1  Kijiko cha chai

 
Maziwa                                                                   2 Vijiko vya supu

 
Chumvi                                                                  1 ¼ Vijiko vya chai

 
Unga wa ngano                                                    2 Vijiko vya supu

 
Mafuta ya kukaangia

 

* Unaweza kutumia bizari ya pilau (cummin) ukipenda

 

 
NAMNA YA KUTAYARISHA NA KUPIKA

 

 

  1. Osha na kuroweka kunde kwenye bakuli la maji ya baridi usiku mpaka asubuhi.

  2. Saga kwenye mashine (food processor)  kisha mimina kwenye bakuli.

  3. Ongeza vitungu, baking soda, masala, maziwa, na chumvi.

  4. Koroga vizuri halafu tia unga kisha uchanganye pamoja.

  5. Fanya vidonge kama nchi moja kisha ukipenda bana katikati ya mikono na kidole katikati ya bajia.

  6. Kaanga kwenye mafuta ya moto mpaka ziive.

  7. Andaa bajia kwenye sahani na chatini uipendayo.

 

 

Waaleykum salaam

Waaleykum salaam warahmatullahi wabarakatu,

Naam baada ya kuroweka kunde toa maganda kisha ndio uzisage.

Assallamu aleikum, Nauliza

Assallamu aleikum,

Nauliza hizo bajia za kupaza baada ya kuziroweka ndani ya maji hazitolewi ngozi yake kabla ya kuzisaga?

shukran.

asallam alykum!!tunafurah

asallam alykum!!tunafurah sanaa na msaada wa mapish na inshaAllah Allah atawaongezea moyo wa imaan nilikuwa naomba jina la kunde in english please ma sallam

Waaleykum Salaam

Waaleykum Salaam Warahmatullahi wabarakatu,jina la kunde kwa kiingereza ni Black eyed peas.

Asalam Alaykum? haya maziwa

Asalam Alaykum?
haya maziwa ni ya unga au maji?

Wa √°laykumussalaam wa

Wa √°laykumussalaam wa RahmatuLlaahi wa Barakaatuh

Hayo ni maziwa ya unga kwa vile yametajwa kwa kipimo cha vijiko na si vikombe.

Fiy amaaniLlaah

Hamjambo!! Nauliza, je kunde

Hamjambo!!

Nauliza, je kunde za kupaaza ndizo zipi? namaanisha katika upishi wa Bhajia za Kunde, Ahsante

kef halukum, maziwa

kef halukum,
maziwa tunayotumia ni ya uga au ya maji?

Hamjambo, hapa pameandikwa

Hamjambo,
hapa pameandikwa baking soda kwenye viungo , na katika maoni kuna ushawishi tutumie baking powder. hayo yanatanisha, tafadhali mnifafanulie.

Assalaam 'alaykum Samahani

Assalaam 'alaykum

Samahani tulikosea kutaja hivyo bila kukusudia. Tumesharekebisha.

Tunashukuru kwa kutuzindua.

Ndugu Zako

assalam aleykum naweza

assalam aleykum naweza kutumia baking powder baada ya baking soda na tambi zinaitwaje kwa kizungu naomba msaada wenu insh

Wa 'alaykumus-salaam wa

Wa 'alaykumus-salaam wa RahmatuLlaahi wa Barakaatuh

Ni vyema utumie Baking Soda kama ilivyotajwa kwani ni tofauti na Baking Powder.

Tambi kwa Kiingereza ni vermicelli. Lakini hatujui unakusudia tambi gani maana hapa katika upishi huu wa bajia haikutajwa kipimo hicho. Ni vyema uweke maoni pale pale kwenye upishi wenyewe ili tusikosee kukupa maelezo ya kitu.

Kula kwa siha na afya.

falafi zimekuwa kitafunio

falafi zimekuwa kitafunio changu kikuu. Mashallah.

Rudi Juu