Maswali Ya Nikaah - Haki Za Mke Na Mume

Mume Hatoi Haki Kwa Mke Wa Pili Kama Atoavyo Kwa Mke Wa Kwanza
Mume Ananionea, Hanipendi Ananiadhiri Mbele Za Watu, Anajuta Kunioa Nami Naumia Sana Na Mateso Haya Nifanyeje?
Wakwe Wanataka Kumuozesha Mke Mwengine Mtoto Wao Kisha Asiwe Ananipa Haki Kwa Sababu Ya Kuwa Mimi Sio Kabila Lao La Kihindi
Mke Ana Haki Kujua Mumewe Aendako?
Mume Amekasirika Na Amenitelekeza Miezi Sita Bila Talaka Kwa Sababu Nimemkataza Asifanye Ushirikina. Na Haswali
Mume Anapata Vitisho Na Matatizo Tokea Kumuoa Mke Ambaye Anasumbuliwa Na Majini
Mume Wangu Anazungumza Na Mwanamke Asiye Mahram Wake, Nikimkataza Anasema Niache Wivu
Mume Mkali Sana, Hana Raha Na Mimi, Hapendi Niwe Na Furaha, Ananifanyia Vitimbi - Anasema Hakunipenda Ila Amenioa Tu!
Yuko Kwenye Dhiki Na Mateso Ya Mume - Amemtisha Kuwa Akiolewa Na Mwengine Atamuua
Mume Anayependa Rafiki Zaidi Kuliko Familia Yake? Afanyeje Mke Ikiwa Mume Haachi Tabia Hiyo?
Mume Anashindwa Kurudisha Amana Ya Mke Aliyeachana Naye – Aombe Du’aa Gani Kuhusu Dhulma Aliyomfanyia?
Kampeleka Nchi Za Kigeni Kisha Ameoa Mke Mwengine, Je, Nini Hukmu Yake?
Mume Mlevi, Anazini Mpaka Na Mayaya, Ananitukana Matusi Makubwa, Hakuna Mapenzi, Haswali: Na Anawazuia Watoto Wasiswali
Ameishi Na Mume Zaidi Ya Miaka 20, Ameoa Mke Mwingine Hakuna Maelewano Tena, Hatimizi Haki Ya Matumizi
Anapokuwa Safarini Mke Wa Pili Hataki Kuwasiliana Naye, Na, Anamjibu Ujeuri, Je, Amuache Kwa Tabia Yake Hiyo?
Mke Anatoka Bila Ruhusa Ya Mume, Akimwambia Anasema Anazidisha Sheria Isiyokuweko
Sababu Za Kuharibika Ndoa Nyingi Ulaya
Sina Utulivu Katika Ndoa Yangu Baada Ya Kudanganywa na Mume Wangu Pamoja na Mama Mkwe
Kuwa na Mume Hataki Kufanya Kazi Anapoambiwa Huwa Mkali, Nachukiwa Hadi Huwa Sitaki Kulala Naye
Mke Na Mume Wakigombana, Mke Akiondoka Bila Ruhusa Ya Mume Atakuwa Ameasi?
Ameishi Na Mumewe Miaka 30 Lakini Anamtesa Na Kumnyanyasa Na Hamtimizii Matumizi
Wameoana Zaidi Miaka Kumi Lakini Mume Hampi Haki Zake
Nimeachika Mume Hamhudumii Mtoto Wake Ananiachia Mimi Akidai Kuwa Nnafanya Kazi. Je Yeye Hana Wajib Kumwangalia?
Mume Mcheza Kamari, Mlevi Nini Hukmu Ya Ndoa Yake?
Kuolewa na Mume Aliyeahidi Kuacha Maasiya Lakini Hakuacha Sasa Hana Maelewano Naye Aombe Talaka?
Mume Yuko Masomoni Mke Anamhudumia Pamoja Na Watoto, Mume Anataka Azae Na Mke Hataki Kwa kukhofia Gharama
Anaona Dhiki Mumewe Kuoa Mke Mwengine
Mume Kumwita Mke Mchawi
Afanyeje Ikiwa Mke Ni Mshindani Katika Ndoa?
Mume Hapendi Kulala Chumba Kimoja Na Mke, Je Mke Astahimili Au Afanyeje?

Pages